OCEANIA RIVIERA 9-17 ก.ค.68 ล่องเรือสำราญเที่ยวอลาสก้า : LUXURY CRUISE ALASKA

รหัสสินค้า : CJN-D001-Seattle-Seattle8-17Jul25 Oceania Riviera

ราคา

121,550.00 ฿

จำนวนที่จะซื้อ
ราคารวม 121,550.00 ฿

สินค้าไม่เพียงพอ

สินค้าหมด

WONDERS OF ALASKA BY OCEANIA RIVIERA 9 คืน

เส้นทาง: SEATTLE TO SEATTLE

Seattle to Seattle : Ketchikan, Juneau, Skagway,Sitka,Victoria, British Columbia (Canada)

ราคาเริ่มต้น: USD 3,199

สายการบิน : ไม่รวมตั๋วเครื่องบิน

SPECIAL OFFER!!

With simply MORE*, our new valuable offer, enjoy:

** FREE US$400 simply MORE Shore Excursion Credit

** FREE Champagne, Wine & More

** FREE Gourmet Speciality Dining

** FREE Unlimited WiFi

** Amenities are per stateroom

**หมายเหตุ: ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงราคา ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับระยะเวลาในการจอง, อัตราแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศ, จำนวนห้องพักบนเรือที่ยังว่างอยู่

เดินทาง: 8 - 17 กรกฎาคม 2568

**กรุณาสอบถามที่นั่งว่างก่อนทำการจอง

ITINERARY

DAY

PORT

ARRIVE

DEPART

Jul 08 Tue

Seattle, Washington, United States

Embark 1:00 PM

5:00 PM

Jul 09 Wed

Cruising the Inside Passage

Jul 10 Thu

Ketchikan, Alaska 

10:00 AM

6:00 PM

Jul 11 Fri

Juneau, Alaska 

12:00 PM

11:00 PM

Jul 12 Sat

Skagway, Alaska

7:00 AM

6:00 PM

Jul 13 Sun

Cruising Hubbard Glacier

Jul 14 Mon

Sitka, Alaska

8:00 AM

5:00 PM

Jul 15 Tue

At Sea

Jul 16 Wed

Victoria, British Columbia, Canada

1:00 PM

11:00 PM

Jul 17 Thu

Seattle, Washington, United States

Disembark 8:00 AM

Visitors: 133,169